
SHIRIKA LA RELI TANZANIA 

 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 

KUKANUSHA TAARIFA ZINASOZAMBAA KATIKA MITANDAO YA 

KIJAMII KUHUSU FURSA ZA AJIRA ZAIDI YA 200 

ZILIZOTANGAZWA NA SHIRIKA LA RELI TANZANIA –TRC 

 

Shirika la Reli Tanzania limebaini taarifa za upotoshaji umma katika mitandao ya kijamii na 

watu ambao si waadilifu kwa watanzania na kutumia sehemu za wazi kubandika matangazo 

katika baadhi ya maeneo tofauti hasa yenye mikusanyiko ya watu wengi juu ya fursa za ajira 

zaidi ya 200 hivi karibuni oktoba 2019. 

 

Shirika la reli Tanzania linakanusha taarifa hizo zenye lengo la kupotosha umma na utapeli kuwa 

si za kweli na Shirika halijatangaza fursa za ajira katika kada yoyote hivi karibuni, hivyo 

wananchi na wadau mnaombwa kupuuza taarifa hizo.  

 

Kama ilivyo katika taasisi na mashirika ya serikali, ajira zote hutangazwa kwa kufuata sheria  na 

taratibu za kuajiri kwa kufuata miongozo ya utumishi wa umma kwa kufuata taratibu, kanuni na 

sheria za kazi. 

 

Shirika linakemea vikali vitendo vya upotoshaji wa taarifa kwa umma, kama kuna uhitaji wa 

taarifa zozote kuhusu TRC, unaweza fungua tovuti ya TRC  na kupata taarifa za uhakika 

www.trc.co.tz au fungua mitandao ya kijamii “Facebook,Twitter, instagram kwa anuani 

tzrailways au kutumia simu ya huduma kwa wateja ya bure ambayo ni :  0800110042. 
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